Vinhomes Grand Park
Hồ Chí Minh
Chủ đầu tư Vinhomes
Trưởng nhóm - Chuyên viên tư vấn Vinhomes · Vinhomes
Đã xác minh Review Bất Động Sản đã đối chiếu chứng chỉ hành nghề môi giới bất động sản của chuyên viên này. Chứng chỉ hành nghề Chứng chỉ hành nghề môi giới bất động sản số CM-0231, ban biên tập Review Bất Động Sản đã đối chiếu.
Tư vấn căn hộ, nhà phố, biệt thự Vinhomes tại TP.HCM cho người ở thực và nhà đầu tư
Giới thiệu
Hơn 7 năm trong lĩnh vực bất động sản, Ý Vi hiện tại tập trung tư vấn các sản phẩm Vinhomes và khu Đông TP. HCM. Trong quá trình làm việc, Ý Vi nhận ra rằng: "Không có một bất động sản phù hợp với tất cả mọi người." Một gia đình trẻ sẽ có nhu cầu khác một nhà đầu tư. Người mua căn nhà đầu tiên sẽ có bài toán khác người đã sở hữu nhiều tài sản. Người có dòng tiền mạnh sẽ có chiến lược khác người sử dụng đòn bẩy tài chính. Vì vậy, Ý Vi lựa chọn cách tư vấn bắt đầu từ con người và bài toán tài chính, sau đó mới đến sản phẩm. Ý VI MUỐN TRỞ THÀNH: "NGƯỜI TƯ VẤN MÀ KHÁCH HÀNG CÓ THỂ HỎI TRƯỚC KHI XUỐNG TIỀN.
Vi tin rằng: “Một quyết định đúng có thể giúp cả gia đình an tâm trong rất nhiều năm.”
Dự án
Hồ Chí Minh
Chủ đầu tư Vinhomes
Hồ Chí Minh
Chủ đầu tư Vinhomes
Hồ Chí Minh
Chủ đầu tư Vinhomes
Hồ Chí Minh
Chủ đầu tư Vinhomes
Video
YouTube
Cận cảnh shophouse The Beverly Vinhomes Grand Park: Có đáng để đầu tư?
YouTube
Có nên đầu tư shophouse tại Vinhomes Grand Park?
YouTube
Tiến độ Vinhomes Sài Gòn Park tháng 9 -2026 này có gì? | Xuất hiện những căn nhà đầu tiên | #13
YouTube
Chính thức nhận Booking Shophouse The Beverly Vinhomes Grand Park | 100 Triệu/booking
YouTube
Mở Bán Shophouse The Beverly Vinhomes Grand Park | Có Nên Mua Đầu Tư Dòng Tiền?
YouTube
Khám phá cuộc sống thực tế tại Thành phố công viên Vinhomes Grand Park
Liên hệ
Để lại số điện thoại để được gọi lại, hoặc liên hệ ngay qua các kênh bên dưới.